มหาวิทยาลัยนเรศวร เข้าศึกษาดูงาน
(27 ก.ย. 61) สำนักงานทะเบียนนักศึกษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับ รองศาสตราจารย์ ดร. วิทยา จันทร์ศิลา รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยนเรศวร เข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในหัวข้อ “การบริหารพัฒนาหลักสูตร และการเสนอผลงานเพื่อขอกำหนดตำแหน่งทางวิชาการของมหาวิทยาลัย” โดยการเข้าศึกษาดูงานครั้งนี้ ได้รับเกียรติจากรองผู้อำนวยการฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ ดร. ธนาธร ทะนานทอง กล่าวต้อนรับและร่วมพูดคุย นอกจากนี้ยังได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายพิจารณาตำแหน่งทางวิชาการ ผศ. ดร. ธีระ สินเดชารักษ์ และนายสุนทร แก้วไชย หัวหน้างานทะเบียนและวัดผล ร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในด้านการพิจารณาการเสนอผลงานและการกำหนดตำแหน่งและการพัฒนาหลังสูตรการอนุมัติผลอนุปริญญา ณ ห้องอบรมคอมพิวเตอร์ สำนักงานทะเบียนนักศึกษา มธ. ศูนย์รังสิต
![](http://reg.tu.ac.th/Picture/Page/26A636D84AEE4E749A780354CBF543BD)
![](https://scontent.fbkk1-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/42669598_652653775128056_4677940922669858816_n.jpg?_nc_cat=103&oh=87971c4b08304fde58384e936353e1b5&oe=5C4B7AF9)
![](https://www.facebook.com/photo.php?fbid=652653765128057&set=pcb.2285474958132540&type=3&theater&ifg=1)
![](https://scontent.fbkk1-5.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/42747555_652653768461390_5199466990263074816_o.jpg?_nc_cat=111&oh=b22429d43a1b9e36d1e0cfcd15ec5244&oe=5C16FA34)
![](https://scontent.fbkk1-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/42669598_652653775128056_4677940922669858816_n.jpg?_nc_cat=103&oh=87971c4b08304fde58384e936353e1b5&oe=5C4B7AF9)
![](https://scontent.fbkk1-5.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/42747555_652653768461390_5199466990263074816_o.jpg?_nc_cat=111&oh=b22429d43a1b9e36d1e0cfcd15ec5244&oe=5C16FA34)